¤°`° ¤๑۩۞۩ Friendship ๑۩۞۩¤°`° ¤ ::
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

gọi điện thoại bằng mạng internet miễn phí

3 posters

Go down

gọi điện thoại bằng mạng internet miễn phí Empty He He

Bài gửi  WESTLIFE Thu Mar 12, 2009 4:21 pm

huythong91 đã viết:Hôm nay trong khi lang thang trên web mình đã vô tình tìm ra cái này. Voxox cho phép bạn gọi điện thoại miễn phí với thời gian lên đến 120 phút (Đây là thời gian gọi đi mỹ thôi nhé, còn ở việt nam thì cước điẹn thoại đắt gấp 10 lần đấy bạn ạ), và nhắn tin SMS đến mọi mạng di động tại Việt Nam không hạn chế. Voxox tương thích hầu hết các hệ điều hành.
Các bước của quá trình sử dụng như sau
Trước hết Các bạn nhắp vào đây để tải phần mềm
Cài dặt như việc cài đặt các phần mềm thông thường khác (Ai không biết vui lòng comment để mình hướng dẫn luôn Very Happy)
Khởi động chương trình, nhấp chọn vào liên kết Sign up for a username , Gõ vào các thông tin cần thiết như Full Name, Your email - dùng để kích hoạt tài khoản, mã xác nhận, invite Code (Nhập: 13239673448) - có thể bỏ qua. Sau cùng nhấn I accept , kiểm tra email để kích hoạt tài khoản, hoàn tất đăng ký. Quay trở lại giao diện của chương trình, gõ ID và pass đã đăng ký trước đó. Đăng nhập thành công sẻ thấy khung quản lý cá nhân có giao diện như iPhone.
à mà quên khi đăng ký xong phần mềm sẽ cho bạn 9 bức ảnh hãy chon 3 bức ảnh nói về thiên nhiên.

* Lưu ý: để gọi điện thoại tới quốc gia nào, bạn phải chọn lá cờ của quốc gia đó trước, và không được gõ số 0 đầu. Ví dụ 0902151xxx thì chỉ cần gõ 902151xxx là ok (Hoặc không cần chọn biểu tượng quốc gia thì phải nhập mã vùng trước, vi dụ: +84985121244). Mỗi tài khoản có thể gọi đc khoảng 20 phút hoặc nhiều hơn, hoặc hên xui. Mình đã thử thì 10 cuộc gọi OK đc 9 cuộc, có cuộc dài tới 15 phút. Sau khi hết tài khoản bắt buộc phải đăng ký mới.

- Thực ra thì VoxOx là một chương trình thương mại nhung trong thời gian thử nghiệm mà chúng ta được hưởng cái free của nó, không biết thời gian free được bao lâu, nhưng tại thời điểm đăng bài thì vẫn còn free
- VoxOx cho phép bạn kiếm thêm thời gian gọi bằng cách giới thiệu thêm bạn đăng ký vào VoxOx mỗi tài khoản đăng ký do bạn giới thiệu thì bạn sẽ đuơc +2h gọi đi mỹ (Mình đã thử nhưng chẳng thấy đc thêm phút khỉ nào nữa Very Happy)
- Chúc các ban có những cuộc gặp gỡ người thân ở nước ngoài miễn phí
hehehe để tau thử đạ nha!
Nhưng dù sao cũng cảm ơn trước! heheh
WESTLIFE
WESTLIFE
Vip Mod
Vip Mod

Điểm :
gọi điện thoại bằng mạng internet miễn phí Left_bar_bleue100 / 100100 / 100gọi điện thoại bằng mạng internet miễn phí Right_bar_bleue

Cảm Xúc : Happy
Thú Nuôi : gọi điện thoại bằng mạng internet miễn phí 025

gọi điện thoại bằng mạng internet miễn phí Empty Re: gọi điện thoại bằng mạng internet miễn phí

Bài gửi  Admin Wed Apr 01, 2009 10:05 pm

Tuyệt lắm...rất tốt!!!
Admin
Admin
Admin

Điểm :
gọi điện thoại bằng mạng internet miễn phí Left_bar_bleue0 / 1000 / 100gọi điện thoại bằng mạng internet miễn phí Right_bar_bleue

Cảm Xúc : Sad
Thú Nuôi : gọi điện thoại bằng mạng internet miễn phí 059

https://123zo.forumvi.com

gọi điện thoại bằng mạng internet miễn phí Empty help me!

Bài gửi  phamngangiang Wed May 06, 2009 11:47 am

sao mình gọi cho số di động của Việt Nam ko được?
mình gọi cho số di động bất kỳ ở VN thi nó điều hiện lên 011xxxxxxxx
???????????? ko biết vì sao nữa?

phamngangiang

Điểm :
gọi điện thoại bằng mạng internet miễn phí Left_bar_bleue50 / 10050 / 100gọi điện thoại bằng mạng internet miễn phí Right_bar_bleue

gọi điện thoại bằng mạng internet miễn phí Empty Re: gọi điện thoại bằng mạng internet miễn phí

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics