¤°`° ¤๑۩۞۩ Friendship ๑۩۞۩¤°`° ¤ ::
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hướng dẫn đăng ký modz hack Fifa Online 2

Go down

Hướng dẫn đăng ký modz hack Fifa Online 2 Empty Hướng dẫn đăng ký modz hack Fifa Online 2

Bài gửi  denmamvn Mon Jun 13, 2011 9:24 am

Hướng dẫn đăng ký modz hack Fifa Online 2
Download phần mềm get ID của máy

link download :http://www.mediafire.com/?51pqeuczrg3dl6j#1
Hack Fifa 100%(Hack nhìn thấy hộp quà+Hack Lp)

Thứ sáu, 20/2/2009 - 02:24m
Hack nhìn thấy hộp quà trong FIFA
Hack nhìn thấy hộp quà trong FIFA
Các bạn down về rồi copy file vào thư mục cài game và Click vào file, vào

Dowload:http://www.mediafire.com/?51pqeuczrg3dl6j#1

bạn vô game chơi và nhìn thấy bên trong những hộp quà và chọn cầu thủ, hehehe tui dc thằng Pato, Robinho này.
Ai mua thi` pm nick because_i_love_you_cowboydh trong yahooo nha, hahaha
Link Down: http://www.mediafire.com/?51pqeuczrg3dl6j#1
Hack Cau Thu khong can chuong trinh nao !
Ban can 1 nick moi lap nha !
Luu y' : nick do ban phai chon doi ( duoi 8 diem doi )
Ngay tu đầu bạn đã trận đầu bạn chọn ô số 3
1 : Là cầu thủ xịn
2: Cầu thủ lởm
3: Bạn xem ô nào ra chỉ số cao nhất thì
Trận thừ 2 chọn ngay ô đấy (cầu thủ 100% trên 1400 )

Hack Lp Fifa Online
Bước 1: TAI VE saver thẳng vào thư mục fifa Online
Bước 2: Copy file HackFifaOnline2 vào thư mục cài đặt Fifa và chạy.
Bước 3: Vào Game, trước khi bắt đầu trận đấu ấn F5.
Bước 4: Kết thúc trận đấu, hãy nhìn số Lp của bạn là bao nhiêu

==============================================
Cách Nâng Cao Chỉ số và Làm Thẻ Đen +2 Chỉ Số Cầu Thủ FiFa===HotHotHot===
Bản này đã được chúng tôi mã hóa thành công khi xâm nhập vào game FiFa ( Gameload )
Rất Đơn giản chỉ cần các bạn làm theo hướng dẫn của chúng tôi :
Hình Ánh Cầu Thủ Được Mã Hóa 100% ======
Dowload: http://www.mediafire.com/?51pqeuczrg3dl6j#1
_tn=======Các Chỉ Số Của Cầu Thủ Đã Được Nâng Cấp +2 ======

B1 : Các bạn TAI VE rùi giải nén
B2 : Có hướng dẫn chi tiết trong đó
B3 : Vào FIFA bạn sẽ thực hiện được các bước đó chỉ số của cầu thủ các bạn sẽ +2 khi không cần làm gì cả
có file HuongDan-+2cauthu các bạn kick zo rùi vào fifa se +2 được
Chúc Các Bạn Thành Công ( Phiên bản do vn-room phát hành để giúp các bạn pro hơn )

. Cách lấy ID máy như sau : download về giải nén ra xong mở file GetHWID.exe lên , nó sẽ tạo ra 1 file HWID_ring0.txt tại thư mục đó , copy hết nội dung trong file HWID_ring0.txt gữi vào mail ý chỉ gữi 1 lần , ai send 2 lần mail sẽ bị xóa

Ai đăng ký lấy modz hack Bữa nay thì qua ngày sau vào web này để download Lic theo danh sách ở dưới , Mình sẽ ko reply mail báo như các lần trước

Chú ý : Ko thể hack khi dùng windows 7 và vista , chỉ dùng được cho windows XP

Bản hack sẽ dc chơi demo miễn phí đến khi nào chúng tôi hoàn thiện hết các chức năng. Khi nào hết miễn phí chúng tôi sẽ thông báo sau

Chức năng :

1. max thể lực , 2. max phong độ , 3. Max chỉ số cầu thủ ( cầu thủ nào cũng trên 2k3) , Hack +10

==================================================================

denmamvn

Điểm :
Hướng dẫn đăng ký modz hack Fifa Online 2 Left_bar_bleue100 / 100100 / 100Hướng dẫn đăng ký modz hack Fifa Online 2 Right_bar_bleue

- Similar topics
» Hướng dẫn hack FIFA Online 2 -Đã test thành công ( bản free)
» [Phần mềm] Patch FIFA - Cập nhật phiên bản v1.1 Chào các bạn! Với chương trình nhỏ dưới đây, việc thay đổi đồ hoạ FIFA ONLINE 2 sẽ đơn giản và tiện lợi hơn rất nhiều. Cập nhật phiên bản 1.1 Giao diện: This image has been resized. Click this bar to vi
» [Phần mềm] Patch FIFA - Cập nhật phiên bản v1.1 Chào các bạn! Với chương trình nhỏ dưới đây, việc thay đổi đồ hoạ FIFA ONLINE 2 sẽ đơn giản và tiện lợi hơn rất nhiều. Cập nhật phiên bản 1.1 Giao diện: This image has been resized. Click this bar to vi